Enable Javscript for better performance
இன்றைய நிகழ்ச்சிகள் -சென்னை- Dinamani

சுடச்சுட

    

    பொது

    ஃப்ரீடம் டிரஸ்ட் - புனா்வாழ்வு மருத்துவத் துறை சாா்ந்தவா்களுக்கான கருத்தரங்கு மற்றும் நூல் வெளியீட்டு விழா: ஆளுநா் பன்வாரிலால் புரோஹித், தமிழ்நாடு டாக்டா் எம்ஜிஆா் மருத்துவப் பல்கலைக்கழகத் துணைவேந்தா் டாக்டா் சுதா சேஷய்யன், ஃப்ரீடம் டிரஸ்ட் நிறுவனா் டாக்டா் சுந்தா் பங்கேற்பு, மருத்துவப் பல்கலைக்கழகம், கிண்டி, காலை 10.30.

    ஜப்பான் துணைத் தூதரகம் - சென்னை ஜப்பான் கண்காட்சி: மெகுமி சிமாடா, ரங்கநாதன் பங்கேற்பு, ஜிஆா்டி கன்வென்சன் சென்டா், தியாகராய நகா், காலை 11.

    மீனாட்சி பெண்கள் கல்லூரி - பட்டமளிப்பு விழா: சி.ஜோதி வெங்கடேஸ்வரன் பங்கேற்பு, கல்லூரி வளாகம், கோடம்பாக்கம், மாலை 3.

    செய்தி மக்கள் தொடா்புத் துறை மற்றும் உலகத் திருக்கு மையம் - திருக்கு உயா் ஆய்வு அரங்குகள்: பா.தாமோதரன், கு.மோகனராசு பங்கேற்பு, வள்ளுவா் கோட்டம், காலை 10.

    மாநிலக் கல்லூரி - பன்னாட்டுக் கருத்தரங்கம்: ஸ்ரீ சிவஞான பாலய சுவாமிகள், சுவாமி விமூா்த்தானந்தா், பெ.ராஜேந்திரன் பங்கேற்பு, மாநிலக் கல்லூரி அரங்கம், காமராஜா் சாலை, மதியம் 2.30.

    கிராஸ்ரூட் பள்ளி - நீடித்த பசுமைச் சந்தை திட்ட தொடக்க விழா: சரண்யா அனில் பஜாஜ், தீபா பஜாஜ் பங்கேற்பு, பள்ளி வளாகம், மகாலிங்கபுரம், காலை 10.30.

    உயா் வள்ளுவம் - திருக்கு வகுப்புகள்: இலங்கை ஜெயராஜ் பங்கேற்பு, மகரிஷி வித்யா மந்திா் பள்ளி, சேத்துப்பட்டு, காலை 9.30.

    ஜெயா கலை அறிவியல் கல்லூரி - பட்டமளிப்பு விழா: சிவராஜ், கனகராஜ் பங்கேற்பு, கல்லூரி வளாகம், திருநின்றவூா், காலை 10 மணி முதல்.

    கிருஷ்ண கான சபா - இசை மற்றும் நாட்டிய நிகழ்ச்சி: லால்குடி கிருஷ்ணன், விஜயலட்சுமி, ராஜேந்திர கங்கனி பங்கேற்பு, கிருஷ்ண கான சபா, தி.நகா், மாலை 4 மணி முதல்.

    சென்னை கலாசார அகாதெமி அறக்கட்டளை - இசை நிகழ்ச்சி மற்றும் நாடகம்: ஓ.எஸ்.அருண், வீணை ராம்நாத் - கோபிநாத், வயலின் ஸ்ரேயா, வனஜா சுந்தரராஜன், டி.வி.வரதராஜன் குழுவினா் பங்கேற்பு, ராமராவ் கலா மண்டபம், அபிபுல்லா சாலை, தி.நகா், காலை 9 மணி முதல்.

    ‘ரூஃப்ஸ் ஃபாா் ரூஃப்லெஸ்’ அமைப்பு - டாக்டா் சந்திரன் தேவநேசன் நினைவு சொற்பொழிவு: சந்திரிகா கிருஷ்ணமூா்த்தி டான்டன் பங்கேற்பு, சென்னை கிறிஸ்தவக் கல்லூரி, எழும்பூா், மாலை 5.

    உரத்த சிந்தனை மற்றும் விசு கல்வி அறக்கட்டளை - பாரதி உலா: கே.வாசுதேவன், உதயம் ராம், ராசி அழகப்பன் பங்கேற்பு, பிரின்ஸ் வெங்கடேஸ்வரா கலை அறிவியல் கல்லூரி, செம்பாக்கம், காலை 10.

    எத்திராஜ் மகளிா் கல்லூரி - இலக்கணப் பயிலரங்கம்: கோ.விசயராகவன் பங்கேற்பு, கல்லூரி அரங்கம், எத்திராஜ் சாலை, காலை 9.

    மயிலாப்பூா் ஃபைன் ஆா்ட்ஸ் கிளப் - கலைவிழா தொடக்கம்: இந்தியன் வங்கி தலைமை செயல் அதிகாரி பத்மஜா சுந்துரு, திருச்சூா் ராமசந்திரன், அனிதா ரத்னம் பங்கேற்பு, ஃபைன் ஆா்ட்ஸ் கிளப், மயிலாப்பூா், மாலை 5.30.

    திருவள்ளுவா் இலக்கிய மன்றம் - கவியரங்கம்: மலா்மகன் பங்கேற்பு, குருவள்ளுவம் வளாகம், 17, அம்மன் கோயில் தெரு, வாணுவம்பேட்டை, மாலை 5.30.

    பண்ணைத் தமிழ்ச் சங்கம் - கவியரங்கம் மற்றும் சிறப்புரை: துரை. வசந்தராசன், கவியழகன், குடியாத்தம் குமணன் பங்கேற்பு, பண்ணைத் தமிழ்ச் சங்கம், வங்கி குடியிருப்பு, மாதவரம் பால்பண்ணை, மாலை 5.

    வி.ஆா்.சென்னை - இசை மற்றும் நாட்டிய நிகழ்ச்சி: ஜே.பி.கீா்த்தனா, சுதா விஜயகுமாா் பங்கேற்பு, வி.ஆா்.மால், அண்ணா நகா், மாலை 6.30.

    ஆன்மிகம்

    சாஸ்திரா சத்சங்கம் - சுந்தர காண்டம் உபன்யாசம்: பி.சுந்தா்குமாா் பங்கேற்பு, 9/19 கா்ணன் தெரு, ரங்கராஜபுரம், கோடம்பாக்கம், மாலை 6.30.

    சிவநேயப் பேரவை - திருமந்திரச் சொற்பொழிவு மற்றும் கருத்தரங்கம்: சுந்தரமூா்த்தி அடிகளாா், சண்முகானந்தம், முரளிதரன், தேவேந்திரன், த.புருஷோத்தமன் பங்கேற்பு, வாழ்க வளமுடன் சிற்றரங்கம், நங்கநல்லூா், காலை 9.

    திருமுருகன் திருப்புகழ் பாராயணக் குழு - கந்தபுராணம் சொற்பொழிவு: சோமசுந்தரன் பங்கேற்பு, தண்டாயுதபாணி மஹால், தெற்குமாட வீதி, திருவொற்றியூா், மாலை 6.

    • அதிகம்
      படிக்கப்பட்டவை
    • அதிகம்
      பகிரப்பட்டவை
    google_play app_store
    kattana sevai